ผู้เขียน หัวข้อ: มีกิ๊กกันดีไหมหนอ !  (อ่าน 15354 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
มีกิ๊กกันดีไหมหนอ !
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 11:24:53 AM »
หลายท่านได้เห็นคำถามแล้วอาจจะลังเล
แต่ผมขอตั้งข้อสังเกตว่า
หากไม่จำเป็นก็อย่ามีกันเลย
ถึงมีน่ะ ไม่นานหรอก เมียจับได้ (แน่นอน) แล้วมันจะยุ่ง

ขึ้นชื่อว่าภรรยาน่ะ ย่อมฉลาดกว่าสามี
ไม่งั้นแล้วคุณเธอคงไม่สามารถหลอกล่อจนตัวเราหลงกลเป็นสามีของเธอไปได้
ดังนั้น สุภาพบุรุษลูกผู้ชาย พึงระลึกไว้เสมอว่าเธอฉลาดกว่า และรู้ทันความคิดของผู้ชายอย่างเรา
นอกจากนั้นแล้ว ผู้หญิงส่วนมากจะมีเซ้นส์พิเศษในการจับพิรุธสามีในเรื่องของผู้หญิงคนอื่น
ถ้าเปรียบเป็นเรือรบ นับได้ว่าเธอมีเรดาร์พิเศษสามารถกวาดจับทุ่นระเบิดใต้น้ำได้แม่นยำมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2013, 11:29:13 AM โดย adulmr »

Re: มีกิ๊กกันดีไหมหนอ !
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 11:28:28 AM »
ผมมีเรื่องของเพื่อนคนหนึ่งมาเล่าให้ฟัง
(ย้ำ ! เป็นเรื่องของเพื่อนผม เข้าใจตามนี้นะครับ)

วันหนึ่ง
ขณะที่เพื่อนผมมันกำลังเดินอยู่ในห้างคนเดียว
เผอิญไปเจอะกับรุ่นน้องผู้หญิง (สวยมาก) ที่รู้จักกันคนนึง
ก็เลยชวนกันไปนั่งกินอะไรนิดหน่อย
ขณะที่กำลังเพลิดเพลินโน่นนี่กันอยู่นั้น
ก็มีโทรศัพท์จากภรรเมียเข้ามา
- เธอพูดทำนองว่า อยู่ไหน ทำอะไร เสร็จแล้วให้รีบกลับบ้านมารับไปทำธุระหน่อย บลา บลา บลา...

เรื่องนี้เพื่อนผมมันไปสืบรู้ในภายหลังว่า
ขณะที่กำลังพูดคุยกินนู่นดื่มนี่อย่างมีความสุขตอนโน้นนั้นน่ะ
ได้มีสายข่าวลึกลับรายงานข่าวจากที่เกิดเหตุถ่ายทอดสดส่งตรงไปยังภรรยา เพื่อแจ้งเหตุผิดปกติอย่างละเอียดยิบ
(จะตอกไข่ใส่สีไปด้วยหรือปล่าวนั้น ยังไม่เป็นที่ทราบแน่ชัด)
จนภรรยาต้องกดสายด่วนเข้าไปยังพ่อตัวดี เพื่อเป็นการปรามและตัดไฟเสียแต่ต้นลม
แถมยังฉลาดพอที่จะไม่เอื้อนเอ่ยถึงบุคคลที่สาม
อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2013, 11:33:54 AM โดย adulmr »

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 11:32:44 AM »
หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา
โทรศัพท์มือถือของเพื่อนผมน่ะครับ
สายเข้า สายออก SMS ก็มักจะโดนเซ็นเซอร์ตรวจสอบในทางลับกันทุกวี่วัน

เอ้อ ย้ำอีกทีนะครับว่า
ที่เล่ามาทั้งหมดนั้น เป็นเรื่องราวของเพื่อนผม
เอ ผมย้ำบ่อยเกินไปไหมเนี่ย... ;D

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 12:31:18 PM »
เรื่อง กิ๊ก เนี่ย มีหลายประเด็น ขอเฝ้าดูดีกว่า

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 01:06:54 PM »
ขอแจมด้วยนิ้ดหนึ่ง. ผมยังยืนยันน่ะครับมีผัวเดียวเมียเดียวครอบครัวสุุขสันต์. ว่าแต่ท่านผู้ใหญ่ไม่แชร์ประสบการณ์ให้น้องๆได้อ่านมั่ง.      แต่เรื่องแซวสาวผมก็มีบ้างครับ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:01:34 AM »
ว้าว...ไม่ทราบว่า เมื่อวาน ..กินอะไรมา... จร้าาาา  ..ที่เอาของสูง ประจำบ้านมาเมาท์กระจาย   อิอิ...โดยเฉพาะ ท่านที่อยู่แถวๆสะพาน...อิอิ   
..เป็นจริงครับ....อะไรที่มันมากเกินไป ...เชื่อว่า..ไม่ดีแน่ครับ(รักมาก ก็หวงมาก...ตกลงจะให้รักหรือเลิก  รักจร้า  ...เเม่  สุดที่รักๆๆๆๆ...เออ แล้วไป   อิอิ)....อะไรก็แล้วแต่ ..จิตใจกับสังขารบ้างครั้ง มันไม่ไปด้วยกันนะครับ  พี่น้อง   อิอิ(พระยา อุดร ยังพึ่งกล้วยน้ำว้าเลย ดังกระทู้สุดฮิตของ ท่าน อดุลย์  อิอิ )(เฒ่า ลามก ไม่อยู่กะร่องกะรอย ให้เป็น ตย ของ ลูกหลาน... ยั่งงี้จะเป็นตัวอย่าง ให้ ลูกหลาน เซ็กส์ จัด ไม่ดีเหรอ.พี่ อินทะเนียร์น้อย   อิอิ   .ดีกะผีอะไรละ ..มีปัญหาสังคมละไม่ว่า..)(.สายกลางนะจ๊ะ(ไม่ใช่ พัทยา สายกลาง ละกัน  อิอิ)
...ขอขอบคุณ ท่าน อดุลย์ ที่เล่าเรื่องดีๆ ในการครองรักมาให้ฟัง..หลายท่านคิดว่าเป็นเรื่องเล็กน้อย...แต่ถ้าเราโดนมั่ง น่าคิดนะครับ ที่จริง ฝ่ายชายก็ไม่ถึงต้อง พามานั่งกินข้าวกันหรอกครับ....ฝากความเป็นห่วงไปถึง ทุกท่านท่านที่เสน่ห์ยังแรงอยู่ ..โปรดระวังครับ    อิอิ
มีเรื่อง เล่า มั่ง...การเป็น ตย ให้ลูกในบางเรื่อง...เรื่องนี้เกิดมานานแล้ว..นี่ก็เพื่อนเหมือนกัน..แต่คนนี้ หล่อ และ มีเงินด้วย  ที่หล่อเป็นลูกครึ่งฝรั่ง....ดังนั้น เลย มารยาทไม่เคร่ง..นิยมเซ็กส์ เหมือนฝรั่ง...คราวนี้ มันก็ไปเจอ น้องหมวยมารยาทไม่เคร่งเหมือนกัน..มาเเจมกัน ..สมัย เป็น นศ ...เรีกว่า..xxปี๊บ(ไม่ใช่คลุมหัวนะครับ  อิอิ)...เลยถามเพื่อนว่า ทำไมน้องหมวยถึงไม่ยอมกลับบ้านกล้บช่อง..เลิกเรียนแล้วก็มา อยู่คอนโดกับเพื่อนชาย...เค้าบอกว่า..เลียนแบบพ่อ ที่มีเมียหลายคน อยากลองเหมือนกัน และอยากถึง  ด้วย(ถึงตอนนี้ งง...ถึงอะไ...ถามกลับ ..ตอบ  ถึง เสาชิงช้า ..หน้า ศาลา กทม  ...อ๋อเหรอ  เเล้วไป   อิอิ)...และน้อง พวกนี้ ก็มีหีง เหมือนกันครับ เพื่อนบอก..มีเซ็นท์ อย่างที่ท่าน อดุลย์ บอกมาด้วย.....เช่น ไปทำอะไรมา..นxxน้อย...เย๊ย...สังเกตุกันขนาดนั้นเลย นะขอบอก...โปรดระวัง...xxขาด....เป็ดชอบๆๆๆๆๆๆ...เฮ้อ..เพ้อเรื่องนี้มากไปเป่าครับ  พอเนอ๊ะ   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D
ปล  น้องหมวยไม่ต้อง ร้องไห้ครำครวญ เสียดาย มันหรอกน้อง..มาที่สำนักฯนี้เลย กระทู้ อภิมหาโปรเจค ของพี่อินทะเนียร์น้อย เลย  จร้าาาาาาา  อิอิ(คุณภาพเต็ม ด้วย น้ำผึ้งกล้วยน้ำว้าหมัก   อิอิ.)

เมียจับได้ สามีมีเซ็กส์กับกิ๊กในรถ

ออฟไลน์ jubu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:59:51 AM »
มีกิ๊ก มันทำให้รู้สึกกระชุ่มกระชวย ใช่มะ เหมือนได้กลับไปเป็นวัยรุ่นอีกครั้ง ถ้าทำแล้วรู้สึกดีก็ทำกันไปเถอะ แต่ก็อย่าลืมยกย่องภรรยาให้สมเกียรติฐานันดร ปฏิบัติให้เป็นปกติ เป็นหัวหน้าครอบครัวที่ดี เป็นพ่อที่ดีของลูกๆ ถ้าอยากจะไปหาเศษ หาเลย ก็ตามแต่จะเลือกปฏิบัตินะจ้ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:41:25 AM »
5 5 5

ผมก็มี กิ๊ก ที่ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด

แล้วจะมา นำเสนอ ภายหลัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2013, 05:13:41 PM โดย ssuebsak »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 08:09:38 AM »
สวัสดีครับ ท่านjubu ท่าน ssuebsak
ดีใจที่ท่านjubu กลับมาตอบกระทู้..คิดว่าจะลืมพวกเราไปแล้ว ..อิอิ   ....แหม่ เป็น วาระเเห่งการรอคอย ด้วยความระทึก จริงๆครับ ท่านssuebsak....ไม่เคยมีผู้กล้าประกาศแบบนี้ สุดยอด  ขอปรบมือให้ จร้าาาาา
..ที่ว่านี้ เราเห็นคลิป น้องหมวยไปแล้ว มาถึงคิว เฮียของเรามั่ง..ทั้งสองคลิป นี้ ..ถ่ายทำใน จีนนะจ๊ะ..เเต่คลิป น้องหมวย ดูแล้วน้ำตาไหล สงสารน้องหมวยจริงๆ ที่ในเรื่องแลดูจะเป็น นางร้าย..ส่วนนางร้ายกลายเป็นนางเอก  อิอิ...ขอชมนางเอกด้วย นิ่งมาก ใจเย็นแบบมีสติ  แต่ อยากถามนางเอกว่า ..ที่แค่นั้น ทำอะไรกันจ๊ะ...อิอิ(ดม... จร้าาา )   (เฮีย ก็เหลือเกิน...ขี้เหนียว จริงๆ  ถ้าที่เมืองไทย ตร จับนะครับ ฐาน อนาจาร  อิอิอิอิ)
..คลิปนี้ สงสาร น้องหมวย จริงๆ...เฮีย คง ..ไม่รู้จัก ..น้ำผึ้งหมักกล้วยน้ำว้า ของ ท่าน อดุลย์ จริงๆแหละ    เฮ้อ   ...เคย คุยกับคนที่ไม่อยู่ แถวๆนั้น เขาบอกว่า  ..อาหารรสจืด..เป็นสาเหตุหนึ่ง ที่ เป็นปัญหา..จริงหรือเป่าไม่แน่ใจ....ฟาดส้มตำเผ็ดๆ ไปเลย เฮีย   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล .ชู้  หด  ด้วย ออโต้โหมด   ....กลุ้ม  (อะไร หด  ...หัวหด   อิอิ) ..

คลิป คาหนังคาเขา!!! วางแผนจับเมียคบชู้ งานนี้ตบตีกระจาย คลิปแมส

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 08:28:07 AM »
เอ้อ เฮอะ
ไม่น่าเชื่อว่างานนี้น้อง jubu จะยกมือสนับสนุนรัฐบาล
ดูท่าแล้วนึกว่า จะออกแนวอภิปรายคัดค้านแบบบู๊เลือดสาด
เอ๊ะ หรือว่าในน้ำเสียงสนับสนุนนั้น มีนัยของการเย้ยหยันเสียดสี (ผู้ชายใจร้าย) อยู่ในที
บางทีวาจาผู้หญิงน่ะ มักจะต้องตีความหรือดิฟ/อินทิเกรตกันหลายชั้น
ผมน่ะตามคำพูดผู้หญิงไม่ทันเลยจริงจริ๊ง พับผ่าเหอะ :-\

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 08:32:12 AM »
ไม่เหมือนกับท่านจอมยุทธ constantine
รายนี้น่ะ บอกได้คำเดียวว่า (รู้) ครบเครื่องเรื่องผู้หญิง
อันนี้ไม่ได้กล่าวให้ร้ายนะครับ แต่เป็นคำชมจากใจจริง
ลองดูลีลาสำนวน “...เป็นห่วงเวลานอนห่มผ้าเยอะ ๆ
หญิงสาวคนใดได้มาอ่านหรือฟังคำพูดนี้แล้ว ไม่อ่อนระทวยเป็นมะเขือยาวย่างไฟ หรือล้มลงแดดิ้นตายไปต่อหน้าต่อตา ก็ให้รู้ไป

นึกแล้วไม่ผิดว่าคนที่ชอบตั้งชื่อออกในแนว
constatine, valentino, หรือว่า robusta
ล้วนแต่โรแมนติกหวานจ๋อยอ้อยเรียกพี่น้ำตาลเรียกน้ากันทั้งน้านนนน
(เอ ชื่อโรบัสต้า นี่ มันตั้งเป็นชื่อคนได้ไหมหว่า)

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:09:50 AM »
ว้าว กระทู้นี้ของ ท่าน อดุลย์ มาแรงไม่ แพ้ กล้วยน้ำว้าหมัก  ...เกิน 50วิว ในเวลาอันสั้น...เพื่อเป็นการ ส่งเสริม สังคมไทยให้มีอยู่ดี กินดี xx ดี....ขอนำคลิป ที่อยู่ในประเด็นเพื่อเป็น การเพิ่ม ทักษะและวิชากาม ..เย๊ย...การ .มาให้เหล่า ผู้ มากล้นด้วยความสามารถ...ผลงานที่ท่านเหล่านั้น ได้สร้างในที่ ลับ จะประกฏในที่แจ้ง แบบ คลิปนี้ หรือ ไม่โปรดสดับ....สงสาร น้องหมย จัง   ...ตบแบบมารยาทไม่เคร่ง  จริงๆ ..กลางถนน ก็ตบ..เฮ้อ  แล้ว คนแถวนั้น ก็ไม่ยอมเป็น จีนมุ่งเลย จริง ๆ   สุดยอด...มาแถวนี้ หน่อยนะน้อง...วิน มอไซต์ มุง แน่    อิอิ
...ขอชี้แจงจาวิป ของพรรค  ครับ ท่าน อดุลย์ ทางพรรคเห็นว่า ญัตตินี้ เป็นเรื่องที่น่าเห็นใจและเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อนต่อสังคมมากๆๆ  จึงมีมติ  ฟรีโหวต  จร้าาาา   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล มาดูคลิป เพื่อ ลงคะเเนนกันครับ  อิอิ

Wife Teaches Mistress a lesson
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2013, 08:12:25 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:18:51 AM »
“...เป็นห่วงเวลานอนห่มผ้าเยอะ ๆ”...รัก นะ จุ๊บๆๆ   ..เฮ้อ  (คุ้นๆ  นะครับ พี่น้อง   อิอิ)    จบข่าว :D :D :D
ปล ...จริงครับ ท่าน อดุลย์ ชื่อบางครั้ง มันก็บอกอะไรบางอย่างเนอะ   อิอิ   ..เช่น สะพานควาย..เคยมีควายอยู่มาก...ผาหำหด..แสดงว่า..หดจริงๆ   อิอิ....แต่อยากเจอมากๆคือ  ผาxxบาน(เห็ด)..อะครับ อยู่หนใด   อิอิ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 11:41:31 PM »
วันนี้ มานำเสนอ กิ๋ก ที่ไปไหนมาไหน ด้วยเสมอ

คือว่า ผมมี กิ๊ก อยู่ 4 ตามภาพแรก อายุอานาม ก็ต่างกันไป สูงสุด ดูเหมือนจะ 32
เล็กสุด ดูเหมือนจะ 4

เวลาไปไหนมาไหน จะโดนร้อยเป็นพวง ติดข้างเอว  แต่ละรายทำหน้าที่แตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับ สถานะการณ์ หรือ สิ่งที่ กิ๊ก ถนัด

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 11:44:15 PM »
แต่ยังมี กิ๊ก พิเศษ ที่มีหน้าที่ช่วยเหลือ ชาวบ้านเวลามีปัญหา เพราะเธอจะมี Hiren CD พร้อมบูทได้ในตัว

รายนี้ อยู่ในกระเป๋าข้างเอว ที่เป็นซองโทรศัพท์  ซึ่งมักจะติดตัวตลอดเวลา  ต่างจาก 4 รายแรก ที่บางวัน อาจไม่ได้ติดตามไปด้วย เพราะลืมไว้บ้าน แต่รายนี้ อยู่กับตัวตลอด

อย่าอิจฉา ล่ะ ที่ผมมี กิ๊ก เยอะเลย   ;D   :P   :-\