ผู้เขียน หัวข้อ: ญี่ปุ่นเล่นกล  (อ่าน 3558 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
ญี่ปุ่นเล่นกล
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 09:16:11 AM »
มันยอดเจ็งๆ

華人魔術界第一人劉謙大師 - 09年日本特輯 - Lu Chen`s TV special in JP

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
Re: ญี่ปุ่นเล่นกล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 07:20:45 AM »
ขอขอบคุณ ท่าน อดุลย์ ครับ  ...สุดยอดจริงๆ...ขอบอก...แหม่ประเทศนี้ เค้าถึงมีคนเก่งๆนะครับ....ของเราแบบนี้ หายาก...มีเล่นกันก็เอาปิ๊บขนมปังฟาดหัวกัน  แล้วขำกันกับพวกมันนั่นแหละ...หากินกันตาม รายการ ทีวี ห่วย ของเจ้ารายการห่วย ช่องห่วย   น่าเบื่อ ไม่ประเทืองปัญญา  แบบ คลิปนี้เลยครับ   ขอปรบมือให้   จบข่าว :D :D :D :D
ปล  หา ตย  ดีๆมาให้เยวชนดูไม่ได้..สังคมเลยเป็นแบบนี้ ..ลูกฆ่า พ่อแม่น้อง...เฮ้อ   เมื่อไรพวก รวยแล้วจัญไรมันจสูญพันธุ์...รออีกนิด หมอดู อีที บอก มันกำลังจะไป..อิอิ

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 03:14:43 AM »
สวด ยอด มันทำได้ไง เนี่ย 

นับถือจริงๆ ท่าน

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 07:41:38 AM »
จริงครับ ท่านssuebsak...พยายามจับผิด..ไม่เจอครับ...ที่สำคัญ กล้าเอากล้องมาถ่ายทำนี่  ...สวดยอด..จริงครับ  ขอคารวะจริงๆ....เคยเห็นฝรั่งเดินบนน้ำได้จริง นี่มาคนเเถวบ้านเราทำได้ด้วย   ว้าว   จบข่าว :D :D :D :D :D