ผู้เขียน หัวข้อ: ตลกฝรั่ง  (อ่าน 78702 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
Re: ตลกฝรั่ง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 04:55:00 PM »

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 12:56:16 PM »
คุณน้า...เคยมาบxชในไทยเป่า...คิดในแง่บวกเสมอ..ใจดีจริงๆ..น่ารัก  ง่ะ    อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 02:26:52 PM »
วันแม่เเห่งชาติ...หลายคนลืมคิดถึงแม่....อินทะเนียร์น้อย มีคลิปดีๆมาฝาก....ดูแล้วคิดถึงแม่ให้มากๆนะจ๊ะ...รักนะ จุ๊บๆๆๆๆ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ปล เก่งๆ....แบบนี้ ...แม่ให้มา  จร้าาาาาาาาาา

America's Got Talent 2013 - Special Head Levitates and Shocks the Crowd - New AGT Audition

Could it be magic with James More! | Week 7 Auditions | Britain's Got Talent 2013

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:48:35 PM »
ดูคลิ๊ป สั้น เรื่องนี้ แล้ว หักมุมได้ดี

อนิเมชั่นสั้นๆเเต่โดนใจ "French Roast"

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 09:14:02 AM »
ขอบคุณ ท่านssuebsakที่นำคลิป ขำๆแฝงด้วยคุณธรรม มาฝากครับ   ...น้าฟูและมีชี นำใจงามจริงๆครับ....สุดยอด พี่โล้นต่างหากที่น่าเกลียดที่สุด...อย่ามาเมืองนี้ ละกัน บอกพี่ จ่า เอารองเท้า ปา  กระบาล  อิอิ(ของยิ่ง แรง อยู่ตอนนี้ นายใหญ่ กำลังจะม ขอกร่าง หน่อย ครับ พี่น้อง  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 07:54:53 PM »
ขอบคุณ ท่านssuebsakที่นำคลิป ขำๆแฝงด้วยคุณธรรม มาฝากครับ   ...น้าฟูและมีชี นำใจงามจริงๆครับ... จบข่าว :D :D :D :D :D

น้าฟู คนขอทานนะ น้ำใจงามครับ 
แม่ชี เป็นคนใน ประกาศจับ (หน้ากากอยู่ในกระเป๋า กับเิงินที่ ขโมยมา )

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 09:08:45 AM »
ขอบคุณ ท่านssuebsakที่ขยายความ ของคลิป   แหม่ ชีนี่มีมาตรฐานเดียวกันทั่วโลกเลยนะครับ  อิอิ   ด้วยเหตุนี้ บางคนที่รู้จักบอก ไม่อยากมี ศาสนา...ที่แน่ๆเเน่น้อง แว่นกบถขาสั้น บอกมาแล้วคนหนึ่งเคย อ่านข่าว....เอ้า  ว่ากันไป ....แต่ที่นี่ ชีของเรา ดีกว่าเเยะ....ไม่ต้องปลอมตัวใส่หน้ากาก หรอกครับ...แค่บอกผู้คนในตัวเลขบ้าง  แก้กรรมบ้าง  รวยกว่าพวกเรียนหามรุ่งหามค่ำ  สะอีก  ...เฮ้อ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D
ปล พอเรียนจบมาทำงาน ต้องไปหาสิ่งที่มองไม่เห็นอีกแหละ..อิือิ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 11:36:25 AM »
Newly married husband saved wife's number on his mobile phone as

"My life"

After 1 year: "My wife"
5 years: "Home"
10 years: "Hitler"
15 years: "Wrong number"

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 08:52:58 AM »
บางคนแถวนี้

"My life".............................ยอดรัก

After 1 year: "My wife".........รักนะ
5 years: "Home"..................รัก
10 years: "Hitler".................อีแก่ สลับกับ Wrong number..ตลอดไป   >>>.กลุ้ม!!!!?????.
15 years: "Wrong number

จบข่าว   :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2013, 08:54:32 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 07:23:07 AM »
ขำๆ ตอนเช้า ด้วยคลิปนี้ครับ   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
Hilarious Wrong Number scene - Carol Burnett & Tim Conway

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 08:15:28 AM »
ที่จีนครับ  ...หนุ่มคนนี้ โดนซ้อ ทำโทษ   เป่า   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล คงไม่ใช่ ผิดเบอร์ นะครับ อิอิ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2013, 07:54:10 AM »

....คู่นี้ ......ไม่ตลกเลยครับ.....เศร้า จริงๆ
มูลนิธิฯ  อยู่หนใด ...ไปตั้งที่นั่นบ้างจร้าาาาาา....ตกลงผัวใจร้ายมันยังยืน..เทห์ อยู่นั่น ไม่มีใคร ทำไรมันเลย     กลุ้ม(ถ้ามาแถวนี้ ...กระทืบ... ครับพี่ชาย   )   จบข่าว ;D ;D ;D ;D
ปล ขอให้ น้องหมวย ปลอดภัยนะครับ...ถ้ายังมีชีวิตอยู่ หาทางมาอยู่ เมืองไทย เถอะน้อง..ที่นีมีคนใจดี  เยอะ....ๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆ(มาอยู่แล้ว รวยกัยทุกคนแหละ   อิอิ)
..ผิดเบอร์ เป่า   อิอิ

Man in China Sets his Wife on Fire! Explicit

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 09:52:25 AM »
ขาใหญ่..มีอยู่ทุกที่จริงๆ ..ครับ พี่น้อง....  ไปไหนมาไหน..ระวังกันหน่อยนะจ๊ะ....กลุ้ม   จบข่าว :D :D :D :D :D

Indian family brawl.

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 07:59:26 AM »

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 08:57:48 AM »
...ขำๆๆ.....(กรงเป็นที่พึ่ง  สุดท้าย   อิอิ)..  จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D