ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ"นายช่างใหญ่"(วิศวกร)ในการทำแบบสอบถามงานวิจัยหน่อยนะครับ  (อ่าน 4374 ครั้ง)

ออฟไลน์ phadungsak

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
_/|\_ขอความช่วยเหลือ"นายช่างใหญ่"(วิศวกร)ในการทำแบบสอบถามงานวิจัยหน่อยนะครับ 
เรื่อง การรับรู้และความพร้อมต่อการประกอบวิชาชีพวิศวกรรมในประชาคม
เศรษฐกิจอาเซียน ของผู้ประกอบวิชาชีพด้านวิศวกรรมในเขตกรุงเทพและปริมณฑล
ปล. ส่งให้เพื่อนๆ ที่จบวิศวะด้วยก็จะดีมากๆครับ ขอบคุณมากๆครับ ที่เป็นส่วนหนึ่งในงานวิจัยครั้งนี้

https://docs.google.com/forms/d/1ZiNWJrXF92ZLlrvJQZfCwu-oyp_xPwtKbs2uXjbtddQ/viewform

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ ท่านเจ้าของกระทู้ ในการช่วยกันพัฒนาประเทศไทย  ด้วยการทำวิจัย นับว่าเป็นสิ่งที่สำคัญยิ่งในการพัฒนา ใดๆๆ  ก็ตามต้องมีข้อมูลเบื้องต้นในการ ที่จะทราบว่า  ..อะไรมันคืออะไร..อะไรจะเกิดขึ้นในอนาคต..ขอปรบมือให้ครับ  แต่ว่ามีข้อสังเกตุอยู่อย่างหนึ่ง ในแบบสอบถามนี้  น่าจะมีที่มานะครับ  เช่น หน่วยงานที่ต้องการข้อมูลเหล่านี้ เช่น มหาวิทยลัย  หรือ หน่วยงานที่รู้จักครับ...ถ้ามาแนวที่ไม่ทราบต้นสังกัด  ลำบากใจแทนท่านเจ้าของกระทู้นะครับ ท่านอาจจะลืมไปก็ได้จึงอยากจะฝากบอกท่านครับ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ Stormmerzaa

• Newbie
  • *
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ

ออฟไลน์ keejubabe

• Newbie
  • *
เอาเรื่องราวดีๆมาบอกบ่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ vayusonsa

• Newbie
  • *
แย่จังเลยนะครับ ใจเย็นๆนะ

ออฟไลน์ pipamapa

• Newbie
  • *
เราก้อรอดูข้อมูลเจ๋งๆๆอยู่นะ