ผู้เขียน หัวข้อ: งานช่างและวิศวกรรม  (อ่าน 11892 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wa

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 1
งานช่างและวิศวกรรม
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 08:28:26 AM »
ขออภัยด้วย หายไปนาน ติดงานราษฎร์งานหลวงอิรุงตุนังไปหมด
พรรคพวกเค้าฝากประชาสมพันธ์งานมา ก็ขอจัดให้เค้าหน่อย

งานแรก อีก2วันจะปิดรับสมัคร

งานสอง เค้าฝากมาหลายวันแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2013, 08:33:36 AM โดย Wa »

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: งานช่างและวิศวกรรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 09:32:58 AM »
ขอขอบคุณ ท่านWA จอมยุทธ์ ประจำสำนักเรา ที่ห่างหายไปนานจริงๆครับ พี่น้องคิดว่า ลืมพวกเราไปเเล้ว..ฮือๆๆๆๆ   .และขอขอบคุณ บริษัท น้ำมันยักษ์ใหญ่ที่มีงานดีๆ  มาให้กับ ประเทศไทยครับ   ขอให้รวยยยยยย  ทั้งผู้นำมาบอก และ เจ้าของงานนะครับ

Merry  Christmas  &  Happy  New  Year 2014     ถ้วนหน้านะครับ   พี่น้อง

sand drawing Merry Christmas