ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันแบบนี้ หมายถึงอะไรคะ  (อ่าน 24072 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ฝันแบบนี้ หมายถึงอะไรคะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 08:53:08 AM »
โบราณ ท่านว่า..อายุยืน หมื่นๆปีครับ ท่านjubu  อิอิ  .....ไม่ทราบว่า ท่านconstantineได้รับ คัมภีร์แห่งความรวยนี้ หรือ ยังครับ...ถ้ายัง ..จะส่งไปให้เพราะไม่แน่ใจว่า ท่านยังใช้ เมลนั้น อยู่เป่า...สรุปส่งไปให้ 107 ท่าน  ตีกลับมาเนื่องจาก เมลละลายหายไปจากระบบ  2  ท่าน ....ดังนั้นเป็นอันว่า ได้รับ 105 ท่าน จะอัพเดทไว้ในทำเนียบของสำนักครับ   จบข่าว

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 05:46:06 PM »
ได้รับแล้ว แบบงงๆ เพราะช่วงนี้ เข้าๆออก  มัวแต่ออกรอบ เดินสาย
งานเข้า เนื่องจาก ท่านเลขาฯ ไม่เคยเห็นการอบรม ที่จับ ครู มาเป็น นักเรียน ลงมือปฏิบัติเอง
ซ่อม รื้อ ปรับ เลอะำักันไปหมด เพื่อให้ เด็กๆ มีเครื่องที่ดีใช้

แต่สงสัยหลังจาก ได้ตำรานี้ มาอีกฉบับ จะเปิดสำนักทำนายฝัน ดีไหมน้า รอบตัว ยิ่งมีแต่ คนชอบเล่น

ว่าแล้วเปิดสำนักใบ้หวย กันเหอะ ดีไหมเอ่ย ?

ออฟไลน์ jubu

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 01:13:23 AM »
อ้างถึง
ว่าแล้วเปิดสำนักใบ้หวย กันเหอะ ดีไหมเอ่ย ?
ไม่ดีแน่ๆเลยท่านssuebsak มันจะชุลมุนวุ่นวายไปหมดแน่ๆ

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 07:25:55 AM »
ท่านjubu ท่านอินทะเนียร์น้อย
ถ้าคราวหน้าโอ...จะซื้อสลากกินแบ่งรับบาล
ถูกขึ้นมา...จะได้สมทบทุนท่านอินทะเนียร์
ทำเวป..จะได้ใส่ภาพได้เหมือนเดิม อิอิ

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 09:22:29 AM »
สวัสดีครับ ท่านorawan
เรื่องภาพนั้น ท่าน อดุลย์ บอกมาทางหลังไมค์ว่า ท่านและน้องๆของท่านกำลังดำเนินการทางเทคนิคอยู่ครับ เพราะช่วงที่แล้ว ท่านอยู่ในช่วง ถือศิลอด ของท่านอยู่ครับ และคงไม่นานนี้ ภาพและเสียง จะมาเหมือนเดิมครับ  ขอให้ ทุกท่านส่งกำลังใจไปให้ คณะทีมงานของ ท่านอดุลย์ เว็บมาสเตอร์บรรทัดเหล็กของเราครับ  .เย้   
..ขอขอบคุณในห่วงใยของท่านครับลองโฟกัสเรื่องราวในฝันให้ดีนะครับ เท่าทีทราบจะต้องเป็นฝันที่มีไฮไล้ท์จริงๆครับ อย่างกรณีของ ท่าน jubu..คือ คนออกลูกเป็นช้าง..ว้าว ทั้งที่ไม่เคยมีแฟนเป็นช้าง(จริง)  อิอิ   .ท่านjubu  คงไม่โกธรนะครับ อิอิ   ...อินทะเนียร์น้อย..ตั้งแต่มีกรณี ตัวอย่างให้เห็น ก้อ พยายาม โฟกัส ในความฝันเหมือนกันทุกค่ำคืน(มากไปเป่า อิอิ )  ..แต่ก้อ  เฮ้อ...น้อง(อี)เหี่ยว มาป้วนเปี๊ยน ในความฝันนั้นอยู่จนสัญญาณภาพขาวๆดำๆล้มไม่เป็นท่า   กลุ้ม   จบข่าว

ออฟไลน์ jubu

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 12:16:49 PM »
jubuไม่โกรธหรอกค่ะท่านอินทะเนียร์น้อย เต็มที่เลยค่ะ อิอิ ท่านอินฯอย่าไปจดจ่อกับความฝันเลยค่ะ เดี๋ยวเผลอละเมอออกมา ท่านอินทะเนียร์น้อยอาจจะเดือดร้อนได้ ฝันถึงน้องกิ๊บ น้องเก๋ เล่าปี่ขงเบ้ง ละเมอเรียกชื่อออกมาจะยุ่งได้นาท่าน  :)

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:35:09 PM »
ขอบคุณครับ ท่านjubu...ก้อพยายาม ตั้งโหมดสลิป อยู่ครับ  อิอิ...
.ได้ส่งเวอร์ชั่น 2ตัวไปให้แล้วนะครับ  ขอให้รวย..ขอให้รวย  ขอให้รวย  ทุกท่านครับ  เย้      จบข่าว