ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเก็บเห็ดกันดีกว่า  (อ่าน 16152 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ไปเก็บเห็ดกันดีกว่า
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 10:54:19 AM »
ขอบคุณ ท่าน jubu ครับ..ที่หาภาพดีๆแปลกๆมาให้ชม ดูครั้งแรก  งง  เหมือนกัน แต่ดูไปดูมา อ๋อ ..เห็ดนี่เอง...ธรรมชาติ ชั่งน่ารัก ซะจริงครับ....สุดยอด....ท่าน อดุลย์ ครับ  เห็ด ดอกสุดท้ายนี่...ยิ้มยังไม่พอ ยังทำท่าล้อเลียน ใครบางคนอีกด้วย  เฮ้อ   (ทำเป็นกางออก เชียว  อิอิ)    จบข่าว :D :D :D :D