ผู้เขียน หัวข้อ: ไหงงั้น !  (อ่าน 7490 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
ไหงงั้น !
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 01:25:29 AM »
อ้าว ข้อความที่โพสต์ไว้หลังวันที่ 12 ก.พ. มันหายไปไหนหมดหว่า
ท่านจ้าวสำนักอินทะเนียร์น้อย ช่วยลองติดต่อผู้ให้เช่าเซอร์ฟเวอร์หน่อยสิครับว่า ระบบมันสำรองข้อมูลอัตโนมัติไว้มั้ย ?
เผื่อมี จะได้เอามาแปะใหม่
ขอบคุณครับ :'(

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ไหงงั้น !
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 02:12:45 AM »
หายเฉพาะของท่านadulmr ค่ะ   :blank: :blank:

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 02:20:20 AM »
......หายหมดค่ะ งงเลย หรือว่าเรานั่งไทม์แมชชีนย้อนอดีตกันอยู่

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 05:50:31 PM »
สงสัยมันเอ่อเร่อ 8)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 08:21:15 PM »
สวัสดี วันวาเลนไทน์ ครับ ท่าน อดุลย์ ท่านjub ท่านGaojing
ก่อนต้องขอชมว่าท่าน ทั้งสาม คอยเฝ้าระวัง สำนักฯของเราเป็นอย่างดีครับ  ..จริงครับ ..งง...เช่นกันว่า ขอความแห่งความ โรแม้น...ของวันนี้ ที่ เหล่าจอมยุทธ์ของเราได้กลั่นกรอง บรรเลงดีดสี ตี บีบ..มาให้ได้อ่านเพื่อกำลังใจ แห่งชีวิต ในวันแห่งความรักนี้ ..หายเกลี้ยง..ว้าว  อะไรจะปานนั้น  จริงครับท่าน อดุลย์ ต้อง ตามไปบีบไxx ผู้ดูแลเซอร์เวอร์  อิอิ ..เอ..หรือว่า มีพรรคพวก หมั่นไส้ ในความโรแม้น ของเรา หว่า   อิอิ    ....จบข่าว :D :D :D :D :Dปล ได้เรื่องจะมาแถลง นะจ๊ะ    อิอิ   

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 08:25:20 AM »
ทดสอบเวลา
ขณะนี้ 15 ก.พ.56 08.25 นาฬิกา

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 08:32:40 AM »
เรื่องเวลาก็โอเคแล้ว
เผอิญเมื่อวาน เวลาที่บันทึกมันเพี้ยนไปน่ะครับ
คือ เมื่อวาน ผมโพสต์กระทู้นี้ราวๆ 8 โมงครึ่งกว่าๆ แต่ระบบมันบันเวลาเป็น  เวลา 01:25:29 AM

ข้อมูลที่ว่าหายไปนั้น ดูแล้วไม่น่าจะกู้มาได้แล้วมั้งครับท่านอินทะเนียร์น้อย
ไว้ช่วงไหนว่างๆ เดี๋ยวจะมาโพสต์ใหม่ครับ
วันนี้มาประชุมที่บางกอก พรุ่งนี้เช้ากลับบ้าน ค่อยว่ากัน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 08:42:01 AM »
ขอบคุณ ท่าน อดุลย์ ที่สละเวลาเพื่อความเรียบร้อยของสำนักฯและ ร่าเิริงราบรื่น หลังวันแห่งความรักนี้ครับ...ขอให้ท่านปฏิบัติภาระกิจของ ท่าน ด้วยความราบรื่น และเป็นที่ชื่นมื่นของคนรอบข้างนะครับ ..สุดยอด    จบข่าว  :D :D :D
ปล ร้าน ก๋วยเตี๋ยวรสเด็ดสูตรพิสดาร กำลังจะมา  อิอิ     

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 07:07:39 PM »
กำลังติดตามอยู่นะครับ ท่าน อดุลย์ ..พรรคพวก แถว สมุทรสาคร ว่า ..เนท ล่มกันระนาว ไม่ทราบว่า ..พายุสุริยะ  ..หรือเป่า  หรือ อุกาบาตศ์ มันมา    อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D

ออฟไลน์ yommatood

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 03:19:11 PM »

ออฟไลน์ yommatood

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 03:19:59 PM »