ผู้เขียน หัวข้อ: สูขสันต์วันวาเลนไทน์ 14 กุมภาพนธุ์ 56  (อ่าน 13028 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: สูขสันต์วันวาเลนไทน์ 14 กุมภาพนธุ์ 56
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 08:19:32 PM »
ขอบคุณครับ ท่านjubu...เชื่อว่าหลายท่าน ที่เคยแก้สมการนี้แล้ว  ต้องยอมรับว่า สมการนี้ มันเป็นจริง...ดังนั้น ท่านที่จะใช้สมการนี้ ขอบอกว่า ต้องทำจิตใจให้เข็มแข็ง(จิตใจนะครับ อย่างอื่น ยังไมต้องแข็ง .เฮ้อ  ผิดคิว  อิอิ)...มุมานะ พยายาม ให้ถึงที่สุด  แล้วก็จะ เจอ ปัญหา อย่างที่ตั้งใจไว้  เย๊ย   อิอิ   ...แต่...ในสมการของท่านjubuไม่มีตัวแปรใด ที่บ่งบอกถึง เรื่อง นั้นเลยล่ะ..ชักสงสัยเหมือนครับ...หรือ ว่ามัน ต้อง อินทิเกต อีก ชั้น   อิอิ    จบข่าว   :D :D :D
ปล คุณลุง ฟรอย บอกว่า...ทุกคนก้อทำเพื่อ อันนั้นแหละ...อันไหนจ๊ะ...ความรัก จร้าาาาา  อ๋อ เหรอ ไม่เกี่ยวกะ เต้า นะ    อิอิ

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
Re: สูขสันต์วันวาเลนไทน์ 14 กุมภาพนธุ์ 56
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 12:06:16 AM »
โอ้โหน้องจุบหายไปนาน กลับมาแถมด้วยสมการเหมือนจะดูง่ายแต่ว่า
เดี๋ยวลองอินทีกัลตามด้วยดิฟ อย่างที่ท่านอินว่ามาดูดิจะแก้สมการนี้ได้ป่าวหนอ

ปล เรื่องสมการเนี้ยผมแก้ไม่ค่อยเก่ง แต่ถ้าให้แก้อย่างอื่นพอไหว ;D

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 01:04:33 PM »
แก้อย่างอื่นละระวัง.เหอะ..ขบวนท่าในการแก้ มันมากกว่านี้นะจ๊ะ   อิอิๆๆๆๆ     จบข่าว :D :D :D :D :D :D 

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 12:20:10 AM »
ตอนแก้เวลาเข้าได้เข้าเข็มก็ยังสบายอยู่ แต่ไอตอนใส่ช่วงเวลาชุลมุนนี้สิท่านอินมีรำบากบ้างเหมือนกาน ;D

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 12:44:02 PM »
สวัสดีครับ ท่านGaojing
แหม่..ชักจะเริ่มตามไม่ทันแหละ...ที่บอกว่า ตอนชุลมุน นะ ลำบากเหมือนกัน.งง อะ  .เอ..ลำบากเพราะว่าหาอะไรบางอย่างไม่เจอ รึ  หรือ ว่า หลงทาง  อิอิ    ..เอานะ..ค่อยๆคิดละกัน ครับ พี่น้อง..สู้ๆๆ   .อินทะเนียร์น้อย...ไม่มีความรู้เรื่องนี้ เดี๋ยวพูดมากจะปล่อยไก่  อิอิ   ....รักกันดีกว่าเกลียดจร้าาาา   ..จู๊บๆๆ   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 01:40:20 PM »
ดีครับท่านอิน
เอาเป็นว่ารักแท้ห้ามมาสาย เพราะว่าถ้าเรามาสายรับรองได้ว่า
ในตู้ก้อเต็ม ใต้เตียงก้อไม่ว่าง สุดท้ายอาจต้องไปอยู่ที่ระเบียงถ้าเป็นคอนโด มันสูงด้วย หนาวด้วยและยุงแยะอีกตะหากนะสิ ;D

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 04:56:00 PM »
แรกๆ มาก่อนเลยครับ....พอกระชับพื้นที่ได้ แล้วคราวนี  ...ปิดเครื่องเลย  เฮ้อ   ....กลุ้ม   แต่ว่า จอมยุทธของสำนักนี้ ..ไม่ใช่นะจ๊ะ...เปิดเครื่องตลอด  จร้าาาาา(standby   อิอิ)   สู้ๆครับ  ท่านGaojing  .จบข่าว :D :D :D :D :D