ผู้เขียน หัวข้อ: เม็ดบัวอบกรอบ มาย  (อ่าน 7611 ครั้ง)

ออฟไลน์ surinlotus

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
เม็ดบัวอบกรอบ มาย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 07:41:57 PM »
เม็ดบัวอบกรอบ มาย ผลิตจากเม็ดบัว คุณภาพที่คัดสรรแล้ว มีคุณค่าทาง อาหารสูง ซึ่งประกอบด้วย วิตามินเอ วิตามินซี วิตามินอี เกลือแร่ และ ฟอสฟอรัส อีกทั้งยังมีสรรพคุณทางยาที่ช่วยในการบำรุงหัวใจ บำรุงโลหิต และบำรุงประสาท เหมาะสำหรับเป็นอาหารว่างและของขบเขี้ยวได้ทุกโอกาส
 ผลิตและจำหน่ายโดย หจก.ทีแอลเทรดวินด์ อ.เมือง จ.สุรินทร์

สั่งซื้อ เม็ดบัวอบกรอบ MAI ได้สะดวกหลากหลายวิธี ดังนี้

1.สั่งซื้อผลิตภัณฑ์โดยตรงกับเจ้าหน้าที่รับบริการสั่งซื้อทางโทรศัพ :โทร.085-4909653 (ทุกวันตั้งแต่ 8.30น. - 23.00น.)

2.สั่งซื้อผลิตภัณฑ์ทางอินเตอร์เน็ต รายละเอียดดูที่ website ของเรา : www.mailotusseeds.com

ทางเราจะดำเนินการเช็คออเดอร์การสั่งซื้อของท่าน และทำการติดต่อกลับตามเบอร์โทรศัพท์ที่ท่านได้แจ้งไว้เพื่อยืนยันการสั่งซื้ออีกครั้ง เมื่อทางเราได้รับชําระเงินจากลูกค้าเรียบร้อยแล้ว จะ ทำการจัดส่งสินค้าทันที โดยพัสดุจัดส่งถึงที่ทำการไปรษณีย์ที่ท่านได้แจ้งไว้ภายใน 2 วันทำการ

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Re: เม็ดบัวอบกรอบ มาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 07:54:33 PM »
หือ เอามาชิมลังนึง แล้วจะบอกเว็บมาสเตอร์ให้ช่วยโคสะนาให้  ;D ;D

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 12:19:09 AM »
รูปที่4 น่ากินจัง ขายห่อเท่าไหร่เหรอครับ :D

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 01:02:17 PM »
เห็นด้วยกับ ท่านjubu ต้องมีการทดสอบกันหน่อย เพราะว่า วิศวกรนะไม่เชื่อใครง่ายนะขอบอก  ยกเว้น เมีย (เมียก้อไปเชื่อ หมอดูอีก เฮ้อ)อิอิ ..จริงๆแล้วไม่มีนัยยะอะไรมาก และใหม่สุดๆ  เป็นของพื้นๆ ...เคยขับรถไปทางวงแหวนตะวันตก มุ่งหน้า ยุทยา บ้าน ท่านjubu เห็นขายกัยแยะตามข้างทาง เคยซื้อมา สวาปาม เหมือนกัน  ออกมันๆเท่านั้น นี่แบบสดๆนะครับ ถ้าตามที่เอาโม้ขายนี้ คือ เอามาอบแห้ง...แล้วขายเท่านั้น ไม่มีน้ำพ่งน้ำผึ้งตามตำราของท่าน อดุลย์เลย...เฮ้อ   มันจะง่ายเกินไปเป่า...อะไรที่มันอะไรที่ว่ามัน เหนือกว่าแบบสดๆ อยากรู้จัง...ลองหาวิธีพิสูจน์ให้ทราบหน่อยนะจ๊ะ ผู้ผลิต...จ๋า     ผลิตแล้ว ผ่าน อย หรือ ยัง (น้อง จมูกยาวลายเป็นตุ๊กแกเลย  อิอิ  ไม่ถามหรอกว่า ผ่าน อย เป่า เพราะเห็นใครบางคน ถามราคาขายอยู่ อิอิ  ขายยกล้อ.. เย๊ย... ยกถุง เป่า  อิอิ)   ...ยังไง ขอฟังผลิต แถลงหน่อยนะจ๊ะ...หรือ อยากให้ สร้างเครื่องผลิตบอกละกัน  ที่นี่มีวิศวกร คนเก่งเยอะ....(ราคาต้องเวิร์คด้วยนะครับ  )   จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 05:40:19 PM »
คิดค่าโฆษณาด้วยครับ
ต้องส่งผลิตภัณฑ์นี้ให้แด่สมาชิกทุกท่านกินฟรี เป็นค่าใช้พื้นที่โฆษณาครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 08:04:06 AM »
สุดยอด..ครับท่านyommatood...น่าจะได้ กันคนละเม็ด สองเม็ด มั่งครับ  อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 02:50:17 PM »
ตกลงอันนี้ไม่ต้องเซ็นเซอร์นะครับ ท่านอินทะเนียร์น้อยจ้าวสำนัก
ถือว่าเฮฮาประดับบอร์ดแล้วกันนะครับ
หรือจะเอาแบบท่าน yommatood บอกไว้ก็ดี ;D

แต่ถ้ามาในแนวหาสมาชิกลูกโซ่อะไรนั่นล่ะก้อ
จะบีบไข่ให้ฉี่เล็ดอึราดเชียวล่ะ
ขอบอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 03:49:26 PM โดย adulmr »

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 05:19:20 AM »
ขอบคุณ ท่าน อดุลย์ เว็บมาสเตอร์ ที่น่ารักและใจดีของเราครับ.ที่ให้โอกาส..ถือว่าส่งเสริมเกษตรกรไทย ครับ ท่านอดุลย์ ...ถ้าพวกขายตรงละก้อ ..เต็มๆครับท่าน..ทืบ ..ได้เลย  (หนับหนุน  อิอิ)....จบข่าว :D :D :D :D :D :D