ผู้เขียน หัวข้อ: งานช่างที่ดูไบ  (อ่าน 13813 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wa

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 1
งานช่างที่ดูไบ
« เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 04:38:53 PM »
บริษัท MSL ต้องการ Pipe Filter-A จำนวน 100 อัตรา
ค่าแรงวันละ 2500 บาท / วันละ10 ชม. ไม่รวมโอที และวันศุกร์

สนใจติดต่อด่วนที่คุณสรายุทธ โทร.090 083 9115
sarayut.duangsri@msl.co.th

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: งานช่างที่ดูไบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 04:42:01 AM »
สวัสดีปีใหม่ ครับ ท่านWA
ขอขอบคุณท่าน WA แทนผู้ที่กำลังมองหางานอยู่ขณะนี้ด้วยครับ นับว่าเป็นโอกาสดีฉลองปีม้าจริงๆ ขอบอก   ไปรวยจากการขายฝีมือกันเถอะครับ   (เป็นเถ้าแก่ แล้ว เจ้ง หันมาทางนี้   อิอิ  เป็นลูกจ้างแล้ว  รวย  มีกันเยอะ   จร้าาาา)....ดูไบ ประเทศนี้ หลายท่านคุ้น  เพราะมีคนไทยไปสร้างชื่อเสียง ไว้ให้  แล้ว   ....ไปแล้วรวยๆๆๆๆๆ   ครับ   ..ขอให้ ท่านที่นำข่าวมาบอก รับอนิสงค์ นี้  รวยๆๆๆๆๆๆ ตลอดปี  นะจ๊ะ   ...ระหว่างรอมาชม ฺBKKshutdown หลังเริ่มต้นชีวิตใหม่ในปีนี้กันครับ   ...ไม่ใจว่าเป็นหนังแอคชั่น บู๊ ล้างผลาญ   หรือ ไวรัสสายพันธุ์ ใหม่ ของ วิน แปด ...นี่ก็รวยไปอีกแบบ(รวยน้ำใจ จร้าาา)    จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ฝีมือ คนทำพลู่ สดยอดจริงๆ ครับ.พี่น้อง...คงแพงเอาเรื่อง เพราะดูแล้ว ระดับมืออาชีพ    ..ส่วนของเราก็มีข่าวกันบ่อย ..ไปในแนว เสียชีพ  ว้าว...     ต้องมี วิศวกรปลอดภัย   ด้านพลู่แล้วกระมัง   อิอิ

<a href="http://www.youtube.com/v/LO8G5jUp9KA" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/LO8G5jUp9KA</a>

ออฟไลน์ Wa

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:50:14 AM »
สวัสดีปีใหม่ เช่นกันครับ

ออฟไลน์ arada

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 08:11:17 PM »
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

น่าไปทำค่ะ!!!!!

ออฟไลน์ Dazzingcolo

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 06:14:56 PM »
ถ้ามีโอกาศอยากไปลองดูบ้างจังเลยครับผม