ผู้เขียน หัวข้อ: คลายเส้นกันบ้างค่ะ  (อ่าน 74322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
Re: คลายเส้นกันบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 12:36:48 AM »
ไอเดียดีครับท่านดุล ว่าแต่ถ้าเป็นสาวน้อยแบบท่านสืบว่ามาหละครับ
จะหาวิธีประหยัดได้บ้างมั๊ยแนะนำด้วยครับ ;)

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 01:10:11 AM »
ตามลิ้งนี้นะครับไม่รู้ว่าท่านจะได้คลายเส้นกันบ้างรึเป่า
ถ้าท่านอ่านกันได้จนจบแล้ว อาจทำให้ใครหลายคนรู้สึกอยากไปดูหนังคนเดียวขึ้นมาก็เป็นได้ :D

http://2g.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A13089446/A13089446.html

จากเว็ปพันทิพยอดฮิต

ปล ถ้าท่านอ่านแล้วรู้สึกหน้ามืดตาลายอย่ามาว่าผมกันนะคราบบบบ :P

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 12:08:12 PM »
สมัยวัยรุ่นผมมักดูหนังคนเดียว
เสียดายว่าไม่เจอแบบกระทู้นั้นมั่ง
พอมาวัยร่วง ไม่ได้ไปดูหนังโรงมาหลายปีแล้ว
ท่าน Gaojing หากเจอแบบนั้นมั่ง จะทำไงดี
 :)

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 04:06:48 PM »
มันเป็นเรื่องปกติน่ะ ที่จะเข้าไปดูหนังคนเดียว นั่งกินกาแฟคนเดียว ไปตากอากาศบ้านชายทะเลคนเดียว เดินช้อปปิ้งคนเดียว ขับรถคนเดียว ฯลฯ ทั้งหมดนี้มีแฟนน่ะ ไม่ใช่ไม่มี ....แต่ อยากไปคนเดียว มีไรอ่ะเป่า

.....เคยเข้าไปโรงหนัง ดูเรื่อง โกสต์ไรเดอร์ นั่งคนเดียว หลับตั้งแต่หนังตัวอย่างยันจบเรื่อง  ;D อิอิ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 08:23:52 AM »
จริงครับ ท่านjubu...หลายอย่าง อยาก ทำคนเดียว และ ทำคนเดียว ก็ได้ด้วย..อิอิ   แต่ มีบางอย่างครับ ..ท่านjubu ทำคนเดียวไม่ได้ จริงๆๆ..ขอบอก....แต่จะไม่บอกว่า...ทำอะไร   อิอิ..ใครอย่าบอกนะ...หลอกให้ งง..นานๆๆๆๆ (ไม่ใช่ ตบมือ ด้วย  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D
ปล เรื่อง นี้ ก็น่าจะ หลับ แหละ...ยิ่งไปคนเดียว ด้วย ว้าว   ...ผีอะไร มีด้วย...หรือว่า เผายังไม่เสร็จ   อิอิ

Ghost Rider 2 Trailer 2012 - Spirit of Vengeance Movie Trailer 2 - Official [HD]

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 08:54:24 AM »
ขำๆๆๆ...จร้าาาาาา    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ ssuebsak

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2013, 04:07:46 PM »
ผมดูหนังคนเดียว ครั้งสุดท้าย จำได้ว่า เรื่อง อวตาร แต่ข้างๆไม่มีคนอ่ะ
ส่วนข้างหลัง ก็ดันคุยกัน

ออกจาก โรงแบบปกติ เหมือนตอนเข้า 5 5 5

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:58:38 AM »
ดีครับ ท่านssuebsak...ถ้าเป็น เรื่อง อวตาร...ควรเป็นงั้นครับ ท่าน..ถ้า จันดารา...อาจเทห์ ไปอีกแบบครับ    อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 10:32:48 AM »
 ???

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 09:13:55 AM »
ถ้าเป็น บ้านเรา คงจะเรียก .ว่า..ของขึ้น นะครับ ท่าน อดุลย์  อิอิ   จบข่าว :D :D :D
ปล บางที่จะบอก ว่า..เด็กจัญไร ...ไม่รู้ เขา รู้ เรา..เฮ้อ

ออฟไลน์ ssuebsak

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 01:06:55 PM »
ถ้าเป็น บ้านเรา คงจะเรียก .ว่า..ของขึ้น นะครับ ท่าน อดุลย์  อิอิ   จบข่าว :D :D :D
ปล บางที่จะบอก ว่า..เด็กจัญไร ...ไม่รู้ เขา รู้ เรา..เฮ้อ

ผมว่า เป็นอิทฤทธิ์ของ Photo Shop อ่ะป่าว จำได้ว่า ตอนเป็นเด็กรุ่นแบบนั้น ต่อให้ขึ้นจริงๆ มันก็ไม่ขนาดน้าน ละ ม้าง
หรือ ว่า เด็กรุ่นใหม่ ไฟแรง คร้าบ

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 09:10:33 AM »
หรือ ว่า เด็กรุ่นใหม่ ไฟแรง คร้าบ
กินไก่เร่งฮอร์โมนมากไปมั้งครับ

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 09:11:15 AM »

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 11:32:25 AM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์ ท่านssuebsak
ท่าจะจริงครับ..เป็นไปได้ทั้งสองอย่าง...เออ..หลายท่านอาจไม่ต้องเสียเวลาหมักกล้วยน้ำว้าแล้วครับ ท่าน อดุลย์  อิอิ(ขอเตื่นครับ เด็กๆนะไม่เป็นไร แก่ๆ นะ โรคเ๊ก๊า ถามหา  อิอิ..หนักเลยคราวนี้ ..โด่แต่เดินไม่ได้  อิอิ)  จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล...เย๊ย...คงไม่ใช่ วิศวกรนะครับ ท่าน อดุลย์ เพราะไม่มี หมวก..คงเป็นพวก ..หาหมุดรางรถไฟ ไป ขาย นะครับ  อิอิ

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:10:43 AM »