ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำให้สาวหลง  (อ่าน 22500 ครั้ง)

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
วิธีทำให้สาวหลง
« เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 02:16:06 PM »
ใครทำแล้วมาบอกผลด้วยครับ

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
Re: วิธีทำให้สาวหลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 05:14:03 PM »
น่าจะเอาวิธีนี้ไปใช้กับเมียนะครับ
วิธีทำให้เมียหลง
เอ แต่รู้สึกว่าอาจจะไำม่ได้ผล
ด้วยว่าภรรเมียเธอมีเรดาร์พิเศษ หาทางกลับบ้านถูกเสมอ แม่นยำยิ่งกว่านกพิราป
แถมมีระบบการค้นหาสามีที่สุดยอด
สามีไปเที่ยวที่ไหน หรือแอบอยู่ในซอกรูไหนของประเทศ แกตามหาเจอทู้กที

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 05:52:41 AM »
แหม่....สูตรของท่านyommatood  ที่นำมาประกาศต่อสาธารณะชน  ฟังดูแล้ว หลายท่าน เคลิ้ม แต่หายท่าน บอกว่า ใจดำเหมือนอีกา  จริงจริงครับ  พี่น้อง ..โห   ...ทำกันได้ขนาดนี้เชียว หรือ .จ๊ะ  พ่อรูปหล่อ แหม่..ขับรถหนี...โธ  น่าสงสาร น้องหน้าหวานจัง...เอาละ่  เป็นอันว่ารู้ธาตุแท้ของ ผู้ชายทั้งหลาย   แล้วเนอะคราวนี้ ...เมียๆๆๆทั้งหลาย....สูตรนี้ ใช้กัย เมียน้อยด้วยหรือ เป่าครับ  ท่าน อดุลย์   อิอิ(กล้่าใช้ ก็นับว่า เป็นบุคคลแห่ง ปีของเมียหลวง  อิอิ  ) .เมียๆทั้งหลาย เขาก็มีวิธี ให้ ผัวหลงเหมือนกันครับ ท่าน อดุลย์  ...ไม่ต้องพล่ามมาก   ดูภาพที่แปะมาให้ชม ล่ะกัน..เป็นน้ำจิ้มครับ.....ใครจะหลงใคร.ให้มันรู้กัน   อิอิ..นี่ยังเหลืออีกอย่างนะ ถ้าเปิดมาละก้อ ...เฮ้อ   อย่าให้เซด...หลงจนลืมหูลืมตาโงหัวไม่ขึ้น  อะ(ยกซด  กลุ้ม  ว่าไป ...หญ้ารก  ว้าว)   จบข่าว :D :D :D :D :D :D

<a href="http://www.youtube.com/v/J2idTBF3-ro" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/J2idTBF3-ro</a>

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 12:15:45 PM »
มาอีก ดอก ครับ ท่าน อดุลย์....ใครจะหลงใคร  ....ให้มันรู้ไป  ...แหม่ๆๆๆ...ขับรถ หนี...เจอน้องโตนม...จะหนีเป่า  อยากรู้  จัง    อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 04:44:47 AM »
เจอแบบนี้ ...ใครหลงใคร....อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ไม่หลง หรอก  ลืมไปเลย...อะไรมันจะปาน นั้น  (เปลือกใหญ่ไป  จร้าาาาา   อิอิ)

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 06:59:01 AM »
หลงดูความ ทุเรศ ของ สามหนุ่ม บนรถใต้ดินไป  แล้ว คราวนี้ มาชม ...ขาสวยในป่าเล็ก  มั่ง   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 09:43:37 AM »
 :)

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 09:01:07 PM »
แต่แก๊งค์นี้ คงไม่หลงทางง่ายๆ แน่ๆ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 06:52:13 AM »
สวัสดีปีใหม่2557ครับ ท่านssuebsak
แหม่ก็ฮือฮา พาให้หลงซะจริงๆครับขอบอก...ใช่ครับกลุ่มนิยม น้ำผึ้งหมักกล้วยน้ำว้า  ละไม่แน่  อิอิ   แต่อีน้องเสื้อลายนี่ ของจริงครับ ท่านssuebsak..เฮ้อ ไว้ทรงอะไอีกละ นี่ มันฮิตกันนั้นเหรอ   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 07:27:44 AM »
ต้องดูแลรักษาไว้แบบนี้นะครับ ท่านyommatood...ดูแลกันชนิด ปาต่อปากเลยนะจ๊ะ...อิอิ   น้องเสื้อลายจะดูแลลำบากหน่อยนะจ๊ะ   ...อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 06:26:39 AM »
หลายท่าน หลงในกลิ่น แบบน้องเสื้อแดง จำเป็นต้องมีแหล่งซับกลิ่นไว้ให้นานๆๆๆ เพื่อทีจะให้ ยอดดวงใจสูดกลิ่นแห่งความโรแม้นนั้นจร้าาาา...น่าเลียนแบบนะครับ พี่น้อง  อิอิ(อ้วกแตก)  จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 10:22:21 AM »
แหม ท่านอินทะเนียร์น้อยจ้าวสำนักของเรานี่
ช่างสรรหามานำเสนอจริงๆ
ภาพนี้ผมดูแล้วก็เซ็กซี่น่ามองไปอีกแบบครับ

เปรียบเหมือนบริเวณใดที่เป็นผืนป่า มันก็ต้องมีต้นไม้ขึ้นอยู่แบบนี้แหละ มันถึงจะดี ดูแล้วสดชื่น
ไม่ใช่ไปถางมันเสียหมด ดูโล่งเตียนล้่านเลี่ยน ผิดธรรมชาติ
นี่ผมกำลังพูดถึงรักแร้ของสาวในภาพนะครับ อย่าได้เข้าใจเป็นอย่างอื่น
ด้วยความเคารพครับ ท่านประธาน

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 26, 2014, 05:45:04 AM »
ขอขอบคุณ ท่าน อดุลย์ ที่เป็นอีกท่านหนึ่งในหลายท่าน  ที่มีจิตมุ่งมั่นรักษาสิ่งแวดล้อมของโลก รักษาธรรมชาติของธรรมชาติ ไว้อย่างเหนียวแน่น  สุดยอด  ใช่ครับ สูดดมกลิ่นแห่งธรรมชาติ ไม่มีกลิ่นไหนในโลกนี้ สู้ได้ ชีวิตนี้มีสีสัน ไม่เดียวดายไร้ค่า .ว้าว  ยิ่งป่ารกยิ่งท้าทาแสนจะโรแม้น ถ้าได้ผจญภัยไปด้วยกัน   ขอให้ หลงกันทั้งสองฝ่ายนะครับ   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล คุณปู่คุณย่าทั้งสอง หาป่าไม่เจอเเล้ว มันโล่งเตียนไปตามการเวลาของ ป่า หมดสภาพครับ  ท่าน อดุลย์  เลยพากัน ออกทะเล  อิอิ

Near, far, wherever they are Erna Rutt, 86, and Alfred Kelbech will always go on impersonating Leonardo DiCaprio and Kate Winslet from the film TitanicPicture: CONTILLA GRUPPE ESSEN/CATER

<a href="http://www.youtube.com/v/DNyKDI9pn0Q" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/DNyKDI9pn0Q</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2014, 05:46:55 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 06:49:45 AM »
นี่ก็ หลง เหมือนกันครับ  พี่น้อง   จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 11:53:30 AM »
อีกนิดครับ ท่านอินทะเนียร์น้อย
ผมมาคิดดูอีกที
สรุปได้ว่า เกิดเป็นคนสวยทำอะไรก็ดูดีไปหมดครับ

แต่ถ้าในรูปนี้ เป็นสาวหน้าตามู่ทู่แบบแม่ฮิปโปปวดท้องคลอด
หากมาทำแบบนี้เข้าอีกล่ะก้อ
คงจะรับไม่ได้ครับ ท่านประธาน