ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำให้สาวหลง  (อ่าน 22499 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: วิธีทำให้สาวหลง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 07:03:39 AM »
จริงครับ ท่าน อดุลย์  ฮิปโป น่าตาก็สุดๆๆๆอยู่แล้ว ยิ่งปวดท้องด้วย  ว้าว....รับไปเต็มๆครับ  ...คุณจัญไร....มีอยู่สองที่เค้าให้โล่งที่เดียว จร้าาาา   น้องขนดก.....ไม่ใช่ฟาดมันซะสองที่เลย...กลุ้ม   แต่น้อง คนน้องนี้ โล่งทั้งสอง  ที่  ...ยังมีคน  บอก  น่ารัก.ๆๆๆๆ   ..ไม่ทราบว่าใคร เป็นคุณจัญไร  กันแน่   เฮ้อ  จบข่าว :D :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2014, 07:07:40 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 06:51:18 AM »
หลังจากชมน้องเสื้อลายโล้นไปแล้ว....มีท่าเทห์ๆ...มาให้เลียนแบบครับ....แหม่จะหาว่าชมฝรั่งมากไปก็ว่าเหอะ คนเขาเจริญมาก่อน บรรพบุรุษ เขาสร้างสิ่งดีๆใหลูกหลานกันครับ  เราก็ไม่ใช่ว่าไม่มีนะครับ  ผู้ใหญ่ในบ้านเราก็สร้างสิ่งดีๆ ไว้ให้ลูกหลาน หัดใชสมองแก้ปัญหากันเหมือนกัน  คือ เรามองไกลกว่าพวกฝรั่งครับ  นั่นเ็งการอึ๊บ..เล็งการพัฒนาสมองครับ...สุดยอด   พัฒนาสมองยั่งไงละอินทะเนียร์น้อย...เอ้า...ก็ฝึกการใช้หนี้ที่กู้มาไงๆๆๆๆๆ...เฮ้อ ...อ๋อเหรอ   ใครกู้...ก็นั่นไง...ตัวเป็นๆ อะ  ..อ๋อเหรอ  หมีเเพนด้า   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D 

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 07:02:38 AM »
รองเท้า..ยกทรง..กกนไม่ใส่...ดูสิว่ามันจยังหลง อยู่อะเป่า   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 06:46:54 AM »
เฮียจะหลงหรือป่าหนอๆๆๆๆๆ..น้องหมวยมาแย้วววววววๆๆๆๆๆ....อิอิ     จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 06:48:56 AM »
:)

สงสารน้องปลาจริงๆๆๆ อย่างนี้มีสารก่อมะเร็งด้วยนะค่ะ กินมะอร่อยและเกิดโรคจ้า

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 07:02:25 AM »
สวัสดีครับ ท่านorawan
หายไปนาน ...คงงานยุ่งนะครับ  ...ไม่ว่ากัน(เป่า ยุบรวมเวที แล้ว   อิอิ)...ต้องทนุถนอม แบบน้องปลา นะครับ  ถึงจะได้รสชาดเดิมๆๆๆ   อิอิ  จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 07:31:01 AM »
อันนี้ ใครหลงใคร...ภาพข่าวจาก นสพ คมชัดลึกครับ   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 06:55:04 AM »
หลายท่าน หลง ในสิ่งของที่แตกต่างกันครับ   ไม่ใช่ปล่อยให้หลงทางเหมือนใครบางคนแถวนี้นะครับ  พี่น้อง   อิอิ(ใจร้าย ซะไม่มี อะ...) (ต่อจริง หล่อ เทห์ เเละใจดีนะจ๊ะ   อิอิ  )....หลายท่านโชคดี มี ตัวอ่อนมาหลง  อิอิ   หลายท่าน ตัวแก่มาหลง  กลุ้ม   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล มันต้องยังงี้สิจ๊ะ  ถึงจะน่าหลง...อิอิ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 05:12:50 AM »
ว่า หลง ขาว อวบ อึ๋ม  ...ขอให้เข้าใจกัน เป็นสิ่งที่ประเสริฐสุดในช่วงของชีวิตก่อนเเยกย้าย จากกันไป ตามวิถีของใครของมัน  อย่าได้ ให้ต้อง กดปุ่มDEL ทิ้งไปเลยเหมือนๆกับข่าวดังๆที่ ฆ่ากันตายเพราะเรื่อง..หึงหวง ห่วงอยู่อย่างเดียว  ...เฮ้อ   ..เศร้า   ต้องอย่าง ท่านผู้นำในภาพนี้สิ   สุดยอด   ....ไม่ต้องไปควงกันไปกินข้าวตาม ศูนย์อาหารห้างหรอกครับ  แค่ทำตาแบบท่าน โอบาม่า  ก็สุดปลื้มมมมมมๆๆๆๆๆๆๆ   จร้าาาาา   จบข่าว :D :D :D :D
ปล มือไม่ถึงเลียนแบบยากละกันขอบอก   อิอิ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 05:02:39 AM »
มันต้องมาเจอรุ่นไร้ขน แบบน้องนี้ สิจ๊ะ....ไม่หลงให้มันรู้ไป...แต่มีเม็ดนะขอบอก...อิอิ(พวกไร้เม็ดไม่ต้อง เลย  ไปไกลๆ....เม็ดไร...เม็ดดวงใจ จร้าาาา)    จบข่าว :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 06:49:16 AM »
งานนี้ ...สาวหลงจริงๆ...สุดยอด....ใจเย็นๆน้อง...มันเป็นของร้อน..ใช่ก็อยู่ ไม่ใช่ก็ไปครับ น้อง บังตัวหัวใจและไข่ไม่มา ไร้ความหมาย...อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 07:01:24 AM »

ไปทำบุญ กับคุณแม่  ...ดีแล้ว....อะไรมันจะเกิดก็คงให้มันเกิด ...อย่างคำพระ ท่านว่าไว้....ขอให้กำลังใจ ด้วยคนนะครับ...ยั่งว่าแหละ ใครไม่เคยอกหัก  นึกไม่ออก ว่า ทำไมมันถึง ..สุดเศร้า..ขนาดนี้(ไม่มีมันเลยดีก่า   จร้าาา...จริง อยู่มันเป็นเสาหินเลยดีมั๊ย).เอ..มันจะเข้าตัวเราหรือใครบางคนอะเป่า...ไม่ว่ากันนะครับ...มีกันทุกคนแหละ  ..เฟิสเลิฟ..อะ    อิอิ...ราวกับจะตายให้ได้ หากขาด เธอผู้ นั้น   อิอิ..เเละ เช่นเดียวกัน หากขาดเขาคนนั้น  อิอิ  (คน นั้น ใครละ...อิอิ..พ่อกำนัน   เย๊ย   )....เเต่ทุกอย่างมันจะเเก้ปัญหาด้วยตัวมันเองครับ...เวลาเป็นตัวทำให้มันจบ...สู้ๆๆ.....ท่านใดมี ประสบการ ..ขอแบ่งปันให้ ..ผู้ที่ยังไม่เดินผ่านช่องนี้บ้างครับ...เฮ้อ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 07:37:56 AM »

กองปราบฯนำตัว "อาจารย์การเวกฯ" หลอกลวงทำเสน่ห์ ขออำนาจศาลฝากขัง

กรณีนี้ไม่ทราบ ใครจะหลงใคร  ครับ....มีมาแปลกจริง..ที่แปลกสุด...อาจารย์ต้องลงคาถาในฮาร์ดดิส ด้วย ทัมไดร์...ชนิดไม่ต้องใช้ช่อง USB...ใช้ช่อง หารB  พอ  อิอิ....น่าเห็นใจอาจารย์ ..นะครับที่ต้อง ลงแอฟ ทุกคน..แต่ที่อาจารย์พลาด คือ ถ่ายทำ คลิป  นี่..นอกเหนือสโคป  งานนะครับ  อาจารย์...เหงายาว   ครับงานนี้...ของร้อนครับ  อาจารย์...ไม่อยากนำเนื้อข่าวมาลง เพราะเดี๋ยวจะเป็นการส่งเสริม คนผิดครับ  ...ส่งเสริม น้ำผึ้งหมักกล้วยน้ำว้า...ท่านเว็บมาสเตอร์ บรรทัดเหล็ก  เราจะดีกว่าครับ   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 06:25:00 AM »

ดูข่าวจาก นสพ เดลินิวส์  แล้วเศร้าครับ...รายนี้เกิดที่เมืองจีน ..ไมทราบใครหลงใคร  แต่ที่แน่ ตายไปหนึ่ง...เรื่องพรรนี้ มันยากที่จะอธิบายเป็นสูตรคณิตศาสตร์ นะครับ....นี่หนุ่มหน้าตาดี ท่านนี้ เมียหมวยสวยราวกับดาราหนังจีน...ยังฆ่าได้ลงคอ..ได้ข่าว่า รวยทั้งคู่...ขอปรบมือให้กับศาลจีน  ครับ...ประเทศจีนคนจะล้นประเทศอยู่แล้ว..คนไม่ดีไม่ควรอยู่ให้สังคมเขาเดือดร้อน...เพราะถ้ามันเคยทำออกจากคุกมามันก็ทำอีกครับ  ถือมีประสบการเเล้ว   เรื่องทำให้คนตายเป็นเรื่องปกติ..น้านมันคิดอย่างนั้นเลยนะครับ  พี่น้อง....แต่มันจะเสียจริตตอนวิญญาณ มาเยี่ยมมันในฝัน  แหละ   อิอิ...บ้าไปเลยก็มีครับ...สิ่งนี้ไม่มีใครช่วยมันได้  เพราะมันฝันไปเอง...เวรกรรมมีจริง...จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล
     ซินหัว/ASTVผู้จัดการ – อุทธาหรณ์ความหึง! ศาลจีนมณฑลเจียงซู ตัดสินประหารชีวิตไอ้หนุ่มลูกเศรษฐี คดีหึงหวงก่อเหตุจ้วงแทงภรรยาสาวสวยวัย 22 ปีจนถึงแก่ความตายกว่า 30 แผล ทั้งๆ ที่เพิ่งมีลูกสาววัยเพียง 3 เดือนด้วยกัน

บ่ายวันศุกร์ที่ 18 เมษายน ศาลอุทธรณ์มณฑลเจียงซู เมืองหนานจิง (นานกิง) ได้อ่านคำพิพากษาคดีฆาตกรรมอื้อฉาว โดยผู้ต้องหาคือ นายจี๋ ซิงเผิง วัย 25 ปี เศรษฐีหนุ่มซึ่งราวหนึ่งปีก่อนหน้านี้เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2556 ได้ก่อคดีฆาตกรรมภรรยาแซ่ฉี วัย 22 ปี ด้วยความหึงหวง

เรื่องมีอยู่ว่า ช่วงเช้าตรู่ของวันที่ 25 เมษายน ปีที่แล้ว หลังจากนายจี๋เมามายกลับบ้านซึ่งตั้งอยู่ ณ หมู่บ้านซีตีกั๋วจี้ เขตเจี้ยนเย่ เมืองหนานจิง เนื่องจากเกิดความสงสัยว่าภรรยาสาวสวยแซ่ฉีนอกใจจึงเกิดมีปากเสียงกัน จนนำไปสู่การทำร้ายร่างกาย และเหตุฆาตกรรม โดยสามีหนุ่มหยิบมีดมาจ้วงแทงภรรยาอย่างบ้าคลั่งราว 20-30 แผลจนถึงแก่ชีวิต โดยที่น่าเศร้าก็คือทั้งคู่เพิ่งมีลูกสาวอายุได้เพียง 3 เดือน

คดีดังกล่าวเป็นเรื่องราวใหญ่โตในเมืองจีนเมื่อปีที่แล้ว เนื่องจากนายจี๋นั้นเป็นลูกของมหาเศรษฐีของเมืองจีน ซึ่งเป็นเจ้าของอสังหาริมทรัพย์หรูหราหลายแห่ง ทั้งนายจี๋ยังเป็นสมาชิกของชมรมหนานจิง FSC ซูเปอร์คาร์ ซึ่งมีชนชั้นสูงของจีนเป็นสมาชิกจำนวนมาก โดยสามีภรรยาคู่นี้รู้จักกันมาตั้งแต่อยู่ชั้นมัธยม แม้จะมีเสียงนินทากันมาตั้งแต่ต้นว่าหญิงสาวแต่งงานกับชายหนุ่มก็เพราะความร่ำรวยของครอบครัวฝ่ายชาย แต่เพื่อนๆ ของทั้งคู่ก็ยืนยันว่า ฝ่ายทางบ้านของผู้หญิงก็ไม่ได้ยากจนอะไร และทั้งคู่แต่งงานกันเพราะหนุ่มลูกเศรษฐีเอาอกเอาใจแฟนสาวเป็นอย่างดีต่างหาก

ทว่า หลังจากแต่งงานกันและเพิ่งมีลูกได้ไม่นาน ฝ่ายชายกลับเกิดความหึงหวงต่อภรรยาตัวเอง และเกิดความสงสัยว่าลูกที่เพิ่งคลอดนั้นไม่ใช่บุตรของตน จนเกิดเป็นโศกนาฏกรรมขึ้น ทว่าภายหลังกลับมีการพิสูจน์ดีเอ็นเอและยืนยันแล้วว่าบุตรสาวที่เพิ่งคลอดนั้นเป็นบุตรของทั้งคู่จริง

ก่อนหน้านี้ในการสืบพยานโดยศาลอุทธรณ์เมืองหนานจิงเมื่อวันที่ 4 พฤศจิกายน 2556 ฝ่ายผู้ต้องหา นายจี๋ ซิงเผิงได้เบิกความว่า เหตุที่ตนทำลงไปนั้นก็เพียงเพื่อป้องกันตนเอง โดยไม่มีความตั้งใจจะสังหารภรรยาแต่อย่างใด ทว่า ทางอัยการโต้แย้งว่าจากหลักฐานและพฤติการณ์ของผู้ต้องหานั้นโหดเหี้ยมอย่างยิ่ง ทั้งคดีนี้ยังเป็นคดีอื้อฉาวที่เป็นที่จับตาของสังคม อีกทั้งคำให้การของผู้ต้องหาระหว่างการสืบสวนสอบสวนในชั้นต้น กับคำให้การระหว่างขึ้นศาลก็กลับไปกลับมา ไม่ตรงกัน โดยอ้างว่าคำให้การก่อนหน้านั้นที่ให้การเพราะถูกกดดัน ด้วยเหตุนี้อัยการจึงเรียกร้องให้ศาลพิจาณาลงโทษสถานหนักแก่นายจี๋

กระทั่งเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา (18 เม.ย.) ศาลอุทธรณ์มณฑลเจียงซูจึงพิพากษาให้ประหารชีวิตนายจี๋ ซิงเผิง เนื่องจากมีพฤติกรรมจงใจฆ่าคน ทว่าคดีมีเหตุให้รอลงอาญาไว้ก่อน 2 ปี โดยในช่วง 2 ปีนี้ หากนายจี๋ไม่ได้ก่อความผิดคดีอาญาอื่นใดเพิ่มขึ้นมาอีกก็อาจจะได้ลดโทษเป็นจำคุกตลอดชีวิต นอกจากนี้ยังพิจารณาตัดสิทธิทางการเมืองตลอดชีวิต และนายจี๋ต้องเสียค่าชดเชยเป็นค่าเดินทางให้กับทนายฝ่ายผู้ร้องคดีอีก 2 พันหยวน (ราวหนึ่งหมื่นบาท)

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 07:47:29 AM »
อิจฉา  ..ท่านผู้นำจริงๆจร้าาาาาา.....จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D