ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ไทยครับพี่น้องไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้  (อ่าน 3530 ครั้ง)

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
สวัสดีปีใหม่ไทยครับพี่น้องไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ คงสนุกสนานกับเทศกาลสงกรานต์กันนะครับ

และแล้วก็ผ่านพ้นวันเทศกาลสงคราม...7 วันอันตราย...ยินดีกับท่านที่รอดตายห่าตายโหง กับการเข่นฆ่ากันเองแบบป่าเถื่อนในเมืองไทย เมืองที่ได้ขึ้นชื่อว่าสยามเมืองยิ้ม เมืองที่คนหลายคนดูถูกว่าควายโง่ ดูถูกสัตว์ที่มีบุญคุณ เคยช่วยไถนาให้บรรพชนไทยได้มีข้าวแดก ไปช่วยรบปกป้องบ้านเมือง รวมทั้งเป็นอาหารให้กับบรรพบุรุษไทย...ผ่านเทศกาลสงครามที่หลายๆคนสาดกระสุนปืนแทนน้ำ สาดขวดบินแทนน้ำ ฉลาดกว่าควายมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ท่านเก่งกันเหลือเกิน ท่านน่าจะไปเป็นทหาร ไปรบที่ชายแดนใต้นะ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
สวัสดีปีใหม่ไทยครับ ท่านyommatood
สนุกสนานกันเต็มที่ครับ...หยุดยาว...ท่านก็คงสนุกเช่นกันนะครับ...หลังปีใหม่ไทย ชาวไทยคงได้อะไรใหม่ ให้เป็นของขวัญมั่งนะครับ  ที่เก่าๆปีที่แล้ว ถ้ามันไม่ทำให้คนไทยส่วนใหญ่ดีขึ้น ก็ไปได้เเล้วนะครับ ..เฮ้อ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล สาวบ้านแต้ ไปแล้วนะจ๊ะ..แล้วอีน้องสาวขี่รถโฟxxxจะไปกันหรือยังละจ๊ะ   อิอิ

<a href="http://www.youtube.com/v/ASWLYAnWrLs" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/ASWLYAnWrLs</a>

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
ปีใหม่แล้วก็อยากได้นายกฯใหม่ นายกฯที่ไม่ใช่อดีตนายกฯทั้งหลาย

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
ใช่ครับ..หานายก หญิง  ยากจริงๆประเทศนี้...ได้มาก็คิดว่าเป็นแล้วครับ ท่าน yommatood..ขอให้อยู่เป็นศักดิ์เป็นสี..กับประเทศนานๆๆ..นะจ๊ะ....อิอิ..คนต่อไป อยากได้ เวอร์ชั่น..กระเทย  มั่งครับ  พี่น้อง....อิอิ   เห็นมีแววอยู่หลายท่าน...มาให้ ครม ปริ๊ดแตก...มันส์ กันไปเลย...เขมร เวียตนาม พม่า ..ล้ำหน้าไปถึงไหนแล้วก็ไม่ทราบ..ที่นี่ ..มัวแต่..รักษากิริยามารยาท..กันอยู่นั่น..นั่งยองๆหนีบ..มีไรเป่า..จบข่าว :D :D :D :D :D