ผู้เขียน หัวข้อ: อภิมหาโปรเจคเฟส1..จองด่วน....ว้าว  (อ่าน 45806 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: อภิมหาโปรเจคเฟส1..จองด่วน....ว้าว
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 08:46:45 AM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์ ท่านconstantine
วันนี้เป็นวันใกล้โลกแตกตาม คำทำนายของ เผ่ามายัน...เลยขอนำภาพน่ารัก ของ ใครบางคนมาให้ดู ..ก้อได้ไอเดียจาก ท่านconstantineแหละ  ที่บอกว่า....ขอให้ท่านjubuสวยวันสวยคืนอยู่คู่เวปไทยเอ็นฯไปนานๆ....ก็เลย จิ๊กภาพจาก โลโก้ของ ท่านมาซูม....แล้วแปะให้ ชมกันว่า..เป็นจริงอย่างว่าครับ....ขออภัยท่านที่อยู่ในภาพหากพาดพิงให้เสียหาย...และไม่ใช่เป็นการแข่งขัน กับ เจ้ข้างบนที่เมืองจีนนะครับ....ไม่ต้องจองตามคำเชิญชวนของกระทู้ เพราะมีพระเอกคอยดูแลรักษาเป็นอย่างดีแล้ว...อิอิๆๆๆๆๆ   ถือว่าเป็นความน่ารักๆส่งท้ายปีก้อแล้วกันนะครับ.อิิอิ........หากท่านใดมีภาพ น่ารักๆของตัวเองอยากมาลง เชิญได้เลยครับ.เพราะปีหน้า ตัวเลข เปลี่ยนแย้ววววววว...แต่อย่านำภาพแบบ ปลาตู้ เกาะกระจกมานะครับ..เคยเห็นแล้ว บางท่านอาจอาเจียนได้   อิอิๆๆๆๆๆๆๆ    จบข่าว :D :D :D :D
ปล ขนาด น้องแรด ยังเคลิ้ม  อะ อิอิๆๆๆๆ

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
Re: อภิมหาโปรเจคเฟส1..จองด่วน....ว้าว
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 08:50:26 AM »
โครงการไม่คืบหน้าครับ ท่านorawan....กลุ้ม   แต่รอดูก่อนปีใหม่อาจมีปาฏิหาริย์ครับ  อิอิ    จบข่าว  :D :D :D :D

ปีใหม่ ท่านอินทะเนียร์น้อยไม่มีกิจกรรมไปทำบุญที่วัดเพื่อเป็นมงคลสำหรับชาวเวปไทยเอ็นฯหรือค่ะ
น่าจะได้รับการสนับสนุนจากสมาชิกอยู่นะค่ะ  :) :) :) :)

ส่วนอภิมหาโปรเจค เฟส 1 ของท่าน อย่างที่ท่านjubu พูดมาในช่วงแรกๆๆของบทความก็เป็นอีกสาเหตุหนึ่งก็ได้ค่ะ ที่ทำให้มันดูไม่ก้าวหน้าเท่าที่ควร  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 12:03:36 PM »
 ??? เห็นภาพแล้ว ตกใจ นั่งรออยู่ว่ามันจะชัดไม๊ ชัดไม๊ ... ;D ;D ;D ;D
เอานี่ดีกว่า ของจริง

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 11:23:58 PM »
 ;D

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 08:23:23 AM »
สวัสดีครับ ท่าน orawan ท่าน jubu ท่านGoaging
เป็นไอเดียที่ดีครับ ที่จะทำบุญ แต่ปีนี้คงยังไม่ทันครับ ท่านorawan  ....เอาเป็นว่าหากท่านใดได้ไปทำบุญก็ขออนุโมทนาด้วยครับ  หากไม่เป็นการรบกวน นำภาพแห่งบุญนั้น มาให้ได้ชมและ อิ่มบุญกันในเว็บด้วยครับ  จะเป็นภาพของคณะหรือ ตัวจริงเสียงจริงชัดๆ ตัวเป็นๆ  ได้เลยด้วยความยินดีครับ   ...สาธุ
..หลายท่านอาจเข้าใจผิดว่า อินทะเนียร์น้อย  ไปนำภาพ จาก ท่านปวีณา ที่แถลงข่าวมาให้ชม หรือเป่า   อิอิเพราะเป็นภาพเบลอๆๆๆ   อะ  อิอิๆๆๆ   ...ไม่ไช่นะครับ ภาพจริงจากสำนักฯคร้าบ เป็นใครไม่บอก   อิอิ     ส่วนภาพขวามือนั้น...ชัดเจนดีฟันขาวแบบเปิดเผย..ว้าว   .เอ๊า..ท่านใดจะจอง....เช็ญ  ครับ.....เฮ้อ  ..สังขารมันไม่เที่ยงแท้  จริงๆเนอะ...กลุ้ม .ทำบุญกันเยอะๆครับ....โครงการเริ่มมีความหวังแล้ว  เรตติ้งเกิน100     ....จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 07:52:18 PM »
สวัสดีครับ ท่านสมาชิกผู้ทรงเกียรติ์
ผ่าน12 12 12  มากันแล้ว...ก้อเลยขอเสวนาในประชานิยมกันหน่อยครับ พี่น้อง...อย่างที่สัญญากับ ท่าน อดุลย์ และ ท่านjubu ไว้ในกระทู้แปะยูทูปแหละ....อิอิ   
...มาว่ากันถึงเรื่องที่ มีบางกลุ่มได้ทำละครออกทีวี ทำร้าย เยวชนไทยกันมามากแล้ว  บัดนี้ผ่านวันโลกแตก  อยากขอละครทำร้ายผู้ใหญ่(ตัวแก่)มั่ง....จะได้สมดุลย์กันในสังคม  อยากจะทราบว่า มีทีมสร้างไหนที่จะเป็นผู้ที่ได้รับ การปรบมือว่า...นี่แหละกลุ่มที่สร้างสรรระบบครอบครัวของไทยเป็นกลุ่มแรก...นั่นคือ สร้างละครR ออกอากาศ ตั้งเเต่  ตี 1 ถึงตึ 3...สำหรับผู้ใหญ่  อิอิ    เดี๋ยวมี ตัวอย่างละครจากต่างประเทศมาให้ชมเป็นตัวอย่าง เพราะ อาจะนึกไม่ออกและไม่เคยเห็น แต่มีหน้าที่ที่ต้องผลิต ส่ง สถานี...ใจเย็นๆ...อิอิ  มาดูว่าคลิปนี้เป็น ละครทำร้ายผู้ใหญ่ จริงอย่างที่บอกเป่า...ไม่ต้องไปพยายามแปลเสียงจากตัวละครนะครับ  เข้าใจว่าเป็นรหัสสากล   อิอิ(แอบแปลอยู่นานเหมือนกัน  อิอิ)...คำเตือน อย่านั่งดูคนเดียว ควรดูกันเป็นหมู่คณะ เพราะ อาจตกใจได้  อิอิ  และหากดูแล้ว เห็นว่าเป็นละครที่เขย่าขวัญ ..โปรดแจ้ง อินทะเนียร์น้อย   ด่วน...จะปลดออกทันที(ดูสิว่าใครจะทนไม่ได้ก่อนเพื่อน ในการทำร้ายกันครั้งนั้น  ขี้สงสาร จัง  อิอิ)...เมื่อภาพปรากฏ ให้คลิกที่ สามเหลี่ยมตะเเคง เลย อย่าลังเล ....เเล้วรอลุ้นระทึกกับ นางเอก   อิอิ   จบข่าว   :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล ขอให้หลับฝันดี ...ผีร้ายอย่ามาใกล้  (ผีตาโขน มาอยู่ใกล้ๆได้  อบอุ่น อะ   อิอิ)
    ท่านconstantine ดูแล้วอย่าลืม ให้เมลเพื่อรับ E-book ของ ดร ไสว จาก ท่าน jubu จะส่งให้คืนนี้ครับ   ..อย่าลืม นะหลังจากดูละจากคลิปนี้แล้ว  อิอิ ..

婚前试爱6
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2012, 08:16:01 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 09:37:33 AM »
เงียบกริบ....ขนาดผู้ใหญ่ ยัง มึน งงไป หมด....จริงๆแล้ว อินทะเนียร์น้อย....มีอีก 2  คลิป ..ที่เป็นตัวอย่างให้ ผู้สร้างสรรงานละครไว้เป็น ผลงานออกสู่สายตาชาวไทย ถ้ากล้าพอ...และผู้แสดงที่ว่า...ตีบทแตก..ได้รับรางวัลอะไรต่อมิอะไรมามากมายนั้นจะได้แสดงความสามารถและอัจฉริยะแห่งการแสดงของเขาเหล่านั้นอย่างเต็มที่...จะตีบทแตกหรือ อะไรจะแตก (วงแตก) ให้มันรู้ไปว่า...สังคมไทยจะรับได้มั๊ย...อิอิ    เอ๊า...ขอเสียงกันหน่อยครับ ....อย่าหาว่า อินทะเนียร์น้อยลามกเลย นะครับ....ก้ออย่าง ท่าน อดุลย์ ว่ามาแหละ....ไหนบอกว่ามันเป็นเรื่องจริง...ทำไมต้องปิดกั้นกันละ(เสียงจากผู้ทำลาย วัฒนธรรมไทย ตัวจริง)...เป็นไงเอามาใหชมแล้ว...น่าจะมีหรือไม่ครับ  พี่น้อง...แหม่จอมยุทธ์ของสำนัก เราแยกแยะออกดีมากครับ(ไม่ ด่า กลับมาที่ อินทะเนียร์น้อย  อิอิ)...สุดยอด   จบข่าว :D :D :D :D
ปล..หากได้ยินคำว่า..เอาอีก..เอาอีก.....ปล่อยของแน่...สองลูก...แบบเขย่าขวัญ  สุดๆๆ  ว้าว  แต่ถ้าเจอสวน...ยกลง ...เลือกป้ายเตือนตามใจชอบนะจ๊ะ   อิอิ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 10:32:10 AM »
 ??? ??? ???  เอาอีก เอาอีก เอาอีก .......อิอิ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 08:08:48 PM »
สวัสดีครับ ท่านjubu
ถือว่าท่านเป็นผู้เสียสละเพื่ออีกหลายท่าน เป็นกรณีศึกษาครับ  ขอปรบมือให้ครับบบบบ.....ด้วยมาตรฐานการเผยแพร่เป็นสากล...ตามข้อบังคับ ครับ ท่านประธาน  อิอิ    ...อินทะเนียร์น้อย....ได้นำป้ายเตือน เป็น...เครื่องหมายถูก ...น  +  (18  +  20)>>>>ไปจนถึง รุ่น ว่าโลงแย้ม  (คงไม่ต้องการคำแนะนำนะครับ อิอิ)......
..ละครนำเข้า ของแท้ ที่เรียกกันว่า...ถ้าจูบแล้วอาจมีผล ดั่งคำของ ท่าน วศวิ ..ถามมาคือ..."ทั้งหนาว ทั้งร้อนเหมือนดังเป็นไข้".....แต่ของเราที่นำมาให้ชมก่อนหน้านี้แค่..ยืนดมกันข้างตึก...ทำให้นิยามนี้ ผิดเพี้ยนไป  กลุ้ม...จึงของนำภาพจริง มาให้ชม...เพื่อเป็นกรณีศึกษาครับ  พี่น้องงงงงง....
....อันนี้เป็นคลิป ที่2....จาก 3 คลิป....หากราบรื่นไม่สะดุดจะ...ปล่อยคลิปสุดท้าย ซึ่งเป็นคลิป ..เขย่าขวัญ..แนวบู๊เเอ๊คชั่น...ของพ่อบรูซวิลลิส..และ เเรมโบ้...เป็นการส่งท้ายหลังวันหวยออก คือ ..คืนวัน จันทร์ ก่อนเที่ยงคืนแน่นอน   ...เพื่อบรรยากศของใครบางท่าน ที่ต้องการ...ความโรแม้น...ส่งท้ายปีเก่า   อิอิ(ขออภัย บางท่าน ที่ดูแล้วถอดรหัสยากด้วยครับ ถือว่านี่แหละที่เป็นละคร ทำร้ายผู้ใหญ่ของจริง  (ทำร้ายจิตใจที่ว้าวุ่น เฮ้อ)..ไม่ต้องให้ใครติวนะครับ  ค่อยๆคิดไป โจทย์ ยากตอนเเรกๆเท่านั้น   อิอิ )(โครงการน่าจะมียอดจองมากขึ้นนะครับ  อิอิ).....เอ๊า....ชมกันเลยครับบบบบบ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

Mauricio (Gabriel Coronel) y Miranda (Sandra Echeverria) Este Amor Me Esta Matando
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2012, 08:19:07 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 05:42:46 PM »
เอาอีก เอาอีก เอาอีก  ;D ;D ;D 

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 08:14:20 AM »
จัดให้ครับ ท่านjubu....ไม่ผิดหวังแน่คืนนี้ ไม่เกินเที่ยงคืน...ปล่อยของ..เพราะถ้าปล่อยเมื่อวาน เกรงว่าบางท่าน อาจไปทำงานสายเพราะนอนดึกครับ  อิอิ   (นั่งรอ ละครเขย่าขวัญ บู๊ล้างพลาญเลืดสาดเต็มxx  อิิอิ ) ..เป็นละครโปรโหมตโครงการชุดสุดท้าย.(ขณะนี้ เช็คความ พร้อมของคลิปแล้ว 100 % เพอเฟค อิอิ)...ถ้าไม่คืบแสดงว่า...การวางแนการตลาดห่วยแตก และ อาจ ล้มโครงการในที่สุด.(สู้รถคันแรกไม่ได้เลย...ซื้อมาเก็บ เพราะไม่มีถนนให้แล่น  อิอิ)..เศร้า....เอ๊า...สู้ๆๆๆ  จบข่าว :D :D :D :D

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 08:28:37 AM »
ห้ามดื่มเกินวันละสองขวด
เด็กและสตรีมีครรภ์ รวมทั้งคนชรา
โปรดปรึกษาหมอรุจน์เสียก่อนเป็นดี

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 10:15:05 PM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์ ท่าน jubu  และ ทุกท่าน
หลังสี่ทุ่มตามข้อบังคับครับ  ...ท่านประธาน   อิอิ
...หลับฝันดี   .....เจอกัน พรุ่งนี้เช้า...จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 08:32:21 AM »
ขณะนี้ วิิว..261จะดูว่า อีกหนึ่งอาทิตย์ ...จะมียอดวิว...เท่าไหร่...อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 11:43:35 AM »
ต๊าย ตายแล้ว อกอิแป้นจะแตก บัดสีบัดเถลิง .....เอาอีก เอาอีก เอาอีก  :D :D